ยังคงเดินหน้าถ่ายทำ MV อย่างต่อเนื่อง สำหรับ ดร.ยุ้ย อดีตนางงาม มิสซิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์ 2016 ที่เจ้าตัวขอทุ่มทุนแบบสุดๆ เพื่อสร้างสรรค์ผลงานเพลงลูกทุ่ง ในจังหวะและดนตรีรูปแบบใหม่ ที่แตกต่างไปจากเคย
![](https://www.mx7.com/i/04a/FSKPHJ.jpg)
![](https://www.mx7.com/i/1c1/12VJTe.jpg)
โดยใน MV เพลงล่าสุดนี้ มาพร้อมกับจังหวะสนุกๆ ชวนให้แฟนๆได้มาขยับแข้ง ขยับขา กับบทเพลง “โยก” งานนี้ได้ยกกองไปถ่ายทำกันที่ร้าน เออ อินฟินิตี้ เมื่อวันที่ 24 มกราคม ที่ผ่านมา ซึ่งการถ่ายทำ MV เพลงดังกล่าว ยังคงได้ “คุณไนท์-ธนสร เลิศลาภวรางกูล” เจ้าของบริษัท เอ็นดู จำกัด มาดูแลภาพรวม และควบคุมการถ่ายทำ เพื่อภาพลักษณ์ที่สวยงามของ MV เพลงนี้ พร้อมด้วยทัพแดนเซอร์สาวสวย มาช่วยเสริมความสนุกสนานในเอ็มวีนี้อีกด้วย
![](https://www.mx7.com/i/0b1/3BFuIL.jpg)
![](https://www.mx7.com/i/1ba/S26Jqp.jpg)
แฟนๆเตรียมพบกับความสุข ความสนุก ที่จะชวนให้คุณผู้ชม มาปลดปล่อยความเครียด ขยับแข้ง ขยับขา ใน MV เพลง “โยก” ของดร.ยุ้ย ได้ในเร็วๆนี้ ทางชาแนลยูทูป และสื่อโซเชียลมีเดียต่างๆ รับประกันว่างานนี้มีแดนซ์กันกระจายแน่นอน
![](https://www.mx7.com/i/014/obrhgv.jpg)
![](https://www.mx7.com/i/029/zNVrX5.jpg)