จัดงานวันเกิดครบรอบอายุครบ 33 ปี ก่อนวันเกิดจริงในวันที่ 21 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ ไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมากับงาน “Mew Mories Special B Day With You” ณ โรงละครเคแบงก์สยามพิฆเนศ ชั้น 7 สยามสแควร์วัน สำหรับศิลปินหนุ่มมากความสามารถ “มิว – ศุภศิษฏ์ จงชีวีวัฒน์” กับงานที่เต็มไปด้วยความรัก รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ และความอบอุ่นแน่นฮอลล์การแสดง โดยในงานนี้มิวจัดเต็มทั้งโชว์ร้อง โชว์เต้น และเล่นเกมส์ร่วมกับเหล่าแฟนคลับ เพื่อมอบความสุขแบบย้อนความทรงจำและสร้างความทรงจำใหม่ๆให้กับเหล่าบรรดา Mewlions คนรักมิวให้ได้อมยิ้มอิ่มสุขกันตลอดทั้งงาน พร้อมด้วย 2 แขกรับเชิญที่มาเซอร์ไพรซ์แบบพิเศษสุดๆ คนแรก “ชาล็อต ออสติน” ในโชว์รอบแรก และหนุ่ม “ตุลย์ – ภากร ธนศรีวนิชชัย” ในรอบที่สอง โชว์ครั้งนี้มิวเลือกทั้งเพลงไทย เพลงสากล เพลงลูกทุ่ง เรียกได้ว่าจัดมาครบทุกรูปแบบ รวมถึงมีการประมูลรูปวาดผลงานของจากปลายพู่กันมิวเองให้แฟนๆ ได้เก็บไว้เป็นที่ระลึก ปิดท้ายงานด้วยการถ่ายรูปแบบ Photo Group เรียกได้ว่าทั้งศิลปินและเหล่าแฟนคลับได้เก็บเกี่ยวความสุข ความประทับใจ รอยยิ้มและเสียงหัวเราะกลับบ้านกันไปถ้วนหน้า
#MewMoriesBDFM24
#MewSuppasit #มิวศุภศิษฏ์
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/S__69713993.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/S__69713996.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/S__69713998.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/S__69713999.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/S__69713995.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0169.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0146.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0114.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0106.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0050.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0036.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0031.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0027.jpeg)
![](https://imgz.io/images/2024/02/19/M-0003.jpeg)